เมื่อวันที่ 14 กรกฎาคม 2566 สาขาวิชาสาธารณสุขศาสตร์ คณะสาธารณสุขศาสตร์ นำโดย อาจารย์ อนัญญา อยู่สวัสดิ์ อาจารย์ประจำคณะสาธารณสุขศาสตร์ พร้อมด้วยนักศึกษาแขนงวิชาการสร้างเสริมสุขภาพผู้สูงวัย จัด “กิจกรรมการป้องกันโรคสมองเสื่อมในผู้สูงอายุ” ให้กับผู้สูงอายุตำบลบ้านดู่ ณ โรงเรียนผู้สูงอายุบ้านดู่ อ.เมือง .จ.เชียงราย
![](https://sdgs.crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/1-3-1024x824.webp)
![](https://sdgs.crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/7-3-1024x768.webp)
![](https://sdgs.crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/2-3-1024x768.webp)
![](https://sdgs.crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/6-3-1024x768.webp)
![](https://sdgs.crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/3-3-768x1024.webp)
![](https://sdgs.crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/4-3-1024x768.webp)
![](https://sdgs.crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/8-2-1024x768.webp)
![](https://sdgs.crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/9-2-1024x422.webp)