เมื่อวันที่ 18 กันยายน 2566 ศูนย์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย จัดกิจกรรมรณรงค์ป้องกันเอดส์ ให้กับนักศึกษา ณ บริเวณ ศูนย์อาหารมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย ทั้งนี้เพื่อให้ความรู้และแนวทางการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคอย่างถูกวิธี
![](https://sdgs.crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/2-1-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 18 กันยายน 2566 ศูนย์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย จัดกิจกรรมรณรงค์ป้องกันเอดส์ ให้กับนักศึกษา ณ บริเวณ ศูนย์อาหารมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย ทั้งนี้เพื่อให้ความรู้และแนวทางการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคอย่างถูกวิธี